khabarbat

khabarbat logo

Join Us

Advertisement

Cricket : शुभमनच्या बॅटिंगला टोमण्यांची धार !

इंदूर : न्यूझीलंडविरुद्धच्या वनडे मालिकेत टीम इंडियाचा सलामीवीर शुभमन गिलने चांगली फलंदाजी केली. या दरम्यान त्याने द्विशतक आणि एक शतक झळकावले. एक काळ असा होता जेव्हा टीम इंडियाचे सलामीवीर चांगल्या सुरुवातीचे मोठ्या डावात रूपांतर करण्यात अपयशी ठरत होते. ५०-६० धावा करून तो बाद होत होता.

राहुल द्रविड शुभमन गिलशी बोलत असताना म्हणाला, “जेव्हा शुभमन फलंदाजी करत होता, त्याचे वडील म्हणाले,” शुभमन, तू फक्त रिमझिम सारखा आहे आता तू पाऊस आणि वादळ कधी दाखवणार आहे. मला असे वाटते की शेवटच्या एका महिन्याच्या कामगिरीमुळे त्याचे वडील आनंदी होतील. खरं तर, तत्याने पाऊस पाडला आहे.

शुभमन गिलने गेल्या सहा एकदिवसीय सामन्यात तीन शतके धावा केल्या आहेत.

तीन वनडे मालिकेतील तिसरा सामना इंदूरच्या होळकर क्रिकेट स्टेडियमवर खेळला गेला. भारताने हा सामना ९० धावांनी जिंकला आणि मालिकाही ३-० अशा फरकाने जिंकली. प्रथम फलंदाजी करताना भारताने न्यूझीलंडसमोर ३८६ धावांचे लक्ष्य ठेवले होते. प्रत्युत्तरात किवी संघ केवळ २९५ धावा करू शकला आणि सामना गमावला.

अशा महत्वाच्या बातमीसाठी वाचा khabarbat.com आणि राहा Update. या बातमीविषयी आपले मत खालील Comment Box मध्ये लिहा.

तुझे मत
माझी साइट कशी आहे?
  • Add your answer

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Advertisements

You May Also Like