khabarbat

khabarbat logo

Join Us

Advertisement

Job IPPB : इंडिया पोस्ट पेमेंट्स बँकेत नोकरीची संधी

 

इंडिया पोस्ट पेमेंट्स बँक लिमिटेडने (IPPB) भरती अधिसूचना जारी करून ५० हून अधिक पदांची भरती करण्याचा निर्णय घेतला आहे. या भरतीसाठी उमेदवार अधिकृत वेबसाइट https://www.ippbonline.com/ ला भेट देऊन अर्ज करू शकतात.

या भरती मोहिमेद्वारे माहिती तंत्रज्ञान कार्यकारी पदाच्या एकूण ५४ जागा भरण्यात येणार आहेत. तसेच, कार्यकारी (सहयोगी सल्लागार) ची २८ पदे, कार्यकारी (सल्लागार) ची २१ पदे आणि कार्यकारी (वरिष्ठ सल्लागार) ची ५ पदे भरण्यात येणार आहेत.

वयोमर्यादा

कार्यकारी (सहयोगी सल्लागार) : २२ ते ३० वर्षे

कार्यकारी (सल्लागार): २२ ते ४० वर्षे

कार्यकारी (वरिष्ठ सल्लागार) : २२ ते ४५ वर्षे

आवश्यक पात्रता

अर्ज करणाऱ्या उमेदवाराने संगणक विज्ञान/माहिती तंत्रज्ञान/इलेक्ट्रॉनिक्समध्ये बीई किंवा बीटेक असणे आवश्यक आहे. याशिवाय, मास्टर ऑफ कॉम्प्युटर ॲप्लिकेशन (एमसीए) पास उमेदवार अर्ज करू शकतात. तसेच, संगणक विज्ञान/माहिती तंत्रज्ञान/इलेक्ट्रॉनिक्समध्ये बीसीए/बीएससी केलेले उमेदवार अर्ज करू शकतात.

तुझे मत
माझी साइट कशी आहे?
  • Add your answer

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Advertisements

You May Also Like

Translate »