khabarbat

khabarbat logo

Join Us

Advertisement

cough syrup : खोकल्याच्या औषध प्रकरणी कारवाई

नवी दिल्ली I ताश्कंदमधील भारतीय दूतावासाने उझबेकिस्तानमधील १८ मुलांचा एका भारतीय कंपनीने बनवलेले खोकल्याचे औषध प्यायल्याने मृत्यू झाल्याबद्दल आपली भूमिका मांडली आहे. ताश्कंदमध्ये, भारताने सांगितले की उझबेकिस्तानमधील मुलांच्या मृत्यूमुळे ते दु:खी आहेत आणि त्यांच्या कुटुंबियांप्रती शोक व्यक्त केला आहे.

दूतावासाने या संदर्भात भारत सरकारच्या संबंधित युनिटशी संपर्क साधला आणि या प्रकरणाची चौकशी सुरू केली. भारतीय दूतावासाने उझबेकिस्तान प्रशासनाशी संपर्क साधून त्यांच्या तपासाचा तपशील मागवला आणि भारताच्या कारवाईचाही उल्लेख केला.

तुझे मत
माझी साइट कशी आहे?
  • Add your answer

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Advertisements

You May Also Like

ताज्या बातम्या

Translate »